Íslandsmót 6. flokks karla og kvenna um helgina

Handbolti
Íslandsmót 6. flokks karla og kvenna um helgina
Ţađ verđur líf og fjör um helgina

Um helgina fer fram fyrsta umferđ Íslandsmóts vetrarins hjá 6. flokki eldra árs drengja og stúlkna en mótiđ fer fram á Akureyri dagana 5.-6. október og er í umsjón bćđi KA og Ţór.

Fyrstu leikir hefjast klukkan 08:00 á laugardag en fjöriđ heldur áfram fram til klukkan 17:00. Á sunnudaginn hefst fjöriđ einnig klukkan 8:00 en lokaleikirnir verđa um klukkan 13:30 á sunnudag. Ađ ţessu sinni verđur leikiđ í KA Heimilinu og í Íţróttahöllinni. Alls eru 55 liđ skráđ á mótiđ, 33 drengjaliđ og 22 stúlknaliđ.

Viđ hvetjum ađ sjálfsögđu alla sem geta til ađ líta viđ og sjá skemmtilegan handbolti hjá ţessum ungu og efnilegu krökkum.

Hér ađ neđan er leikjaniđurröđun mótsins og munum viđ fćra inn öll úrslit leikjanna jafnóđum og ţau liggja fyrir.

Laugardagurinn 5. október - KA-Heimiliđ

  KA-Heimiliđ Völlur 1   KA-Heimiliđ Völlur 2
Kl D R Liđ Mörk   D R Liđ Mörk
08:00 2ka b Fram SM - Afturelding1 13:15   1ka a Fram GH1 - HK Kór1 6:7
08:30 2ka b Stjarnan1 - Haukar2 14:7   1ka a Víkingur1 - FH1 11:7
09:00 2ka b Ţór1 - Fram SM 7:10   1ka a Valur1 - Fram GH1 13:9
09:30 2ka b Afturelding1 - Stjarnan1 11:17   1ka a HK Kór1 - Víkingur1 9:9
10:00 2ka b Haukar2 - Ţór1 7:10   1ka a FH1 - Valur1 12:12
10:30 2ka b Fram SM - Stjarnan1 11:6   1ka a Fram GH1 - Víkingur1 13:9
11:00 2ka a Haukar1 - Selfoss1 12:8   2kv b KR - Fram SM 13:6
11:30           2kv b Selfoss1 - Fram GH1 10:10
12:00 2ka a Grótta1 - Haukar1 7:14   2kv b HK3 - KR 1:8
12:30           2kv b Fram SM - Selfoss1 4:11
13:00 2ka a HK Kór2 - Grótta1 13:8   4ka b KA2 - Haukar3 12:5
13:30 4ka b Afturelding2 - Ţór2 10:8   2kv b Fram GH1 - HK3 11:4
14:00 2ka a HK Kór2 - Haukar1 10:14   2kv b KR - Selfoss1 12:11
14:30 3kv b Stjarnan2 - KA/Ţór 2:9   3kv b FH2 - Víkingur 3:8
15:00 4ka b KR1 - KA2 2:9   4ka b Haukar3 - Afturelding2 5:10
15:30 3kv b FH2 - Stjarnan2 3:7   3kv b Víkingur - KA/Ţór 3:10
16:00 4ka b Ţór2 - KR1 9:8   4ka b KA2 - Afturelding2 12:5


Laugardagurinn 5. október - Íţróttahöllin

  Íţróttahöllin Völlur 3   Íţróttahöllin Völlur 4
Kl D R Liđ Mörk   D R Liđ Mörk
08:00 1kv a Valur1 - Grótta1 19:13          
08:30 1kv a Stjarnan1 - Haukar1 12:10   2kv a HK2 - Valur2 7:12
09:00 1kv a HK1 - Valur1 11:18   2kv a FH1 - ÍR 8:1
09:30 1kv a Grótta1 - Stjarnan1 12:6          
10:00 1kv a Haukar1 - HK1 9:14   2kv a ÍR - Valur2 9:10
10:30 1kv a Valur1 - Stjarnan1 14:10   2kv a FH1 - HK2 10:3
11:00 3kv a Grótta2 - Selfoss2 8:1   3kv a Fram GH2 - Haukar2 6:6
11:30 4ka a Afturelding3 - Grótta2 7:14   4ka a KA3 - KR2 10:6
12:00 3kv a Selfoss2 - Haukar2 8:5   3kv a Grótta2 - Fram GH2 9:2
12:30 4ka a KA4 - Afturelding3 10:9   4ka a Grótta2 - KA3 17:12
13:00 3kv a Fram GH2 - Selfoss2 8:8   3kv a Haukar2 - Grótta2 5:12
13:30 4ka a KR2 - KA4 11:8   4ka a Afturelding3 - KA3 6:9
14:00 3ka b Fram GH2 - KA1 6:11   3ka a Stjarnan2 - Valur2 4:9
14:30 3ka b Fram GH3 - Selfoss2 8:8   3ka a HK Digra - Víkingur2 9:2
15:00           3ka a FH2 - Stjarnan2 11:10
15:30 3ka b Fram GH2 - Fram GH3 3:10   3ka a Valur2 - HK Digra 10:13
16:00 3ka b KA1 - Selfoss2 11:4   3ka a Víkingur2 - FH2 7:9
16:30           3ka a Stjarnan2 - HK Digra 7:9


Sunnudagurinn 6. október - KA-Heimiliđ

  KA-Heimiliđ Völlur 1   KA-Heimiliđ Völlur 2
Kl D R Liđ Mörk   D R Liđ Mörk
08:00 3kv b Stjarnan2 - Víkingur 5:5   3kv b KA/Ţór - FH2 7:0
08:30 3ka a Valur2 - Víkingur2 10:3   3ka a HK Digra - FH2 11:5
09:00 3kv b FH2 - Stjarnan2 1:6   3kv b KA/Ţór - Víkingur 10:3
09:30 3ka a Víkingur2 - Stjarnan2 7:9   3ka a FH2 - Valur2 9:10
10:00 2ka b Afturelding1 - Haukar2 15:9   2kv b Fram SM - Fram GH1 16:10
10:30 2ka b Stjarnan1 - Ţór1 12:5   2kv b Selfoss1 - HK3 11:4
11:00 2ka b Haukar2 - Fram SM 4:11   2kv b Fram GH1 - KR10 10:12
11:30 2ka a Grótta1 - Selfoss1 12:19   2kv b HK3 - Fram SM 3:8
12:00 2ka b Ţór1 - Afturelding1 9:13   1ka a HK Kór1 - FH1 5:5
12:30 2ka a Selfoss1 - HK Kór2 13:13   1ka a Víkingur1 - Valur1 9:10
13:00 2ka a Grótta1 - HK Kór2 13:15   1ka a FH1 - Fram GH1 7:12
13:30 2ka a Haukar1 - Selfoss1 11:8   1ka a Valur1 - HK Kór1 11:10


Sunnudagurinn 6. október - Íţróttahöllin

  Íţróttahöllin Völlur 3   Íţróttahöllin Völlur 4
Kl D R Liđ Mörk   D R Liđ Mörk
08:00 4ka a Grótta2 - KR2 12:5   4ka b Haukar3 - Ţór2 6:10
08:30 4ka a KA3 - KA4 17:10   4ka b Afturelding2 - KR1 10:6
09:00 4ka a KR2 - Afturelding3 3:6   4ka b Ţór2 - KA2 3:10
09:30 4ka a KA4 - Grótta2 11:14   3ka b Selfoss2 - Fram GH2 7:12
10:00 1kv a Grótta1 - Haukar1 13:6   3ka b Fram GH3 - KA1 2:7
10:30 4ka b KR1 - Haukar3 11:11   3ka b KA1 - Fram GH2 10:10
11:00 1kv a Stjarnan1 - HK1 12:7   2kv a Valur2 - FH1 5:12
11:30 1kv a Haukar1 - Valur1 6:13   3ka a Fram GH3 - Selfoss 2 5:10
12:00 3kv a Haukar2 - Fram GH2 9:9   2kv a HK2 - ÍR 7:10
12:30 1kv a HK1 - Grótta1 5:12   2kv a FH - Valur2 12:6
13:00 3kv a Grótta2 - Selfoss2 8:2   2kv a HK2 - ÍR 10:10
13:30                  

Knattspyrnufélag Akureyrar  |  Dalsbraut 1 600 Akureyri  |  S. 462 3482  |  staff@ka.is