Flýtilyklar
Íslandsmót eldra árs 6. flokks drengja og stúlkna
Um helgina fer fram fimmta umferđ Íslandsmóts vetrarins hjá 6. flokki eldra árs drengja og stúlkna en mótiđ fer fram á Akureyri og er í umsjón bćđi KA og Ţór. Ţetta er síđasta mótiđ hjá ţessum aldursflokki í vetur.
Fyrstu leikir hefjast klukkan 17:00 á föstudag en fjöriđ heldur áfram allan laugardaginn en lokaleikirnir verđa klukkan 13:00 á sunnudag. Ađ ţessu sinni verđur leikiđ í KA Heimilinu og í Íţróttahöllinni. Alls eru 62 liđ skráđ á mótiđ, 32 drengjaliđ og 30 stúlknaliđ.
Viđ hvetjum ađ sjálfsögđu alla sem geta til ađ líta viđ og sjá skemmtilegan handbolti hjá ţessum ungu og efnilegu krökkum.
Hér ađ neđan er leikjaniđurröđun mótsins og munum viđ fćra inn öll úrslit leikjanna jafnóđum og ţau liggja fyrir.
Föstudagurinn 10. maí
KA-Heimiliđ Völlur 1 | KA-Heimiliđ Völlur 2 | Íţróttahöllin Völlur 3 | Íţróttahöllin Völlur 4 | |||||||||||||
Kl | D | R | Liđ | Mörk | DS | R | Liđ | Mörk | D | R | Liđ | Mörk | D | R | Liđ | Mörk |
17:00 | 3kv | a | Selfoss2 - KA/Ţór2 | 7:10 | 3ka | a | Fylkir1 - ÍR2 | 15:11 | 1kv | a | Afturelding1 - Grótta1 | 10:6 | 1ka | a | Haukar1 - ÍBV1 | 18:12 |
17:30 | 3kv | a | Fylkir2 - Ţróttur | 12:7 | 3ka | a | Stjarnan2 - Afturelding2 | 10:3 | 1kv | a | KA/Ţór1 - FH1 | 11:4 | 1ka | a | ÍR1 - KA1 | 10:8 |
18:00 | 3kv | b | Víkingur - HK2 | 12:10 | 4ka | a | KA3 - ÍR3 | 12:10 | - | : | 1ka | a | HK1 - FramSM1 | 13:13 | ||
18:30 | 3kv | b | ÍR2 - ÍBV2 | 6:9 | 4ka | a | Ţór - HK3 | 14:9 | 2kv | a | Fjölnir1 - Selfoss1 | 6:13 | 1ka | a | Víkingur1 - Haukar1 | 19:13 |
19:00 | 4kv | a | FH2 - Fylkir3 | 8:4 | 3ka | b | Víkingur2 - FH2 | 8:11 | 2kv | a | ÍR1 - Stjarnan2 | 10:3 | 1ka | a | ÍBV1 - ÍR1 | 6:13 |
19:30 | 4kv | a | Afturelding2 - KA/Ţór3 | 1:8 | 3ka | b | ÍBV2 - Fylkir2 | 6:7 | 2kv | b | HK1 - Stjarnan1 | 8:7 | 1ka | a | KA1 - HK1 | 12:11 |
20:00 | 2ka | a | FH1 - Fjölnir | 14:7 | 2ka | a | Selfoss - Afturelding1 | 11:18 | 2kv | b | Grótta2 - FramSM | 5:6 | 2ka | b | Grótta - Valur | 14:11 |
20:30 | 4ka | a | Selfoss2 - KA3 | 12:8 | 4ka | a | ÍR3 - Ţór | 13:8 | 1kv | a | Valur - ÍBV1 | 13:14 | 2ka | b | KA2 - Stjarnan1 | 16:13 |
21:00 | - | : | - | : | - | : | - | : |
Laugardagurinn 11. maí
KA-Heimiliđ Völlur 1 | KA-Heimiliđ Völlur 2 | Íţróttahöllin Völlur 3 | Íţróttahöllin Völlur 4 | |||||||||||||
Kl | D | R | Liđ | Mörk | DS | R | Liđ | Mörk | D | R | Liđ | Mörk | D | R | Liđ | Mörk |
8:30 | 1kv | a | Grótta1 - KA/Ţór1 | 2:6 | 3ka | a | Ţróttur - Fylkir1 | 10:12 | 1ka | a | ÍR1 - Víkingur1 | 9:11 | 2kv | b | Haukar1 - HK1 | 10:15 |
9:00 | 1kv | a | Valur - Afturelding1 | 13:12 | 3ka | a | ÍR2 - Stjarnan2 | 7:9 | 1ka | a | HK1 - ÍBV1 | 13:11 | 2kv | b | Stjarnan1 - Grótta2 | 6:2 |
9:30 | 1kv | a | ÍBV1 - FH1 | 12:10 | 3ka | a | Afturelding2 - Ţróttur | 3:8 | 1ka | a | FramSM1 - KA1 | 4:11 | 2kv | b | FramSM - Haukar1 | 8:8 |
10:00 | 1kv | a | KA/Ţór1 - Valur | 12:8 | 3ka | a | Fylkir1 - Stjarnan2 | 9:12 | 1ka | a | Víkingur1 - HK1 | 19:17 | 2kv | b | HK1 - Grótta2 | 10:3 |
10:30 | 1kv | a | FH1 - Grótta1 | 9:11 | 3ka | b | KA4 - Víkingur2 | 9:2 | 1ka | a | Haukar1 - ÍR1 | 12:13 | 2kv | b | Stjarnan1 - FramSM | 10:11 |
11:00 | 1kv | a | Afturelding1 - ÍBV1 | 11:12 | 3ka | a | ÍR2 - Afturelding2 | 13:6 | 1ka | a | ÍBV1 - FramSM1 | 12:14 | 3kv | a | Haukar2 - Fylkir2 | 4:9 |
11:30 | 1kv | a | Valur - FH1 | 13:10 | 3ka | b | FH2 - ÍBV2 | 17:11 | 1ka | a | HK1 - Haukar1 | 16:13 | 3kv | a | Ţróttur - Selfoss2 | 8:5 |
12:00 | 1kv | a | Afturelding1 - KA/Ţór1 | 4:10 | 4ka | a | HK3 - Selfoss2 | 12:17 | 1ka | a | FramSM1 - Víkingur1 | 2:9 | 3kv | a | KA/Ţór2 - Haukar2 | 9:8 |
12:30 | 1kv | a | ÍBV1 - Grótta1 | 10:7 | 4ka | a | KA3 - Ţór | 6:9 | 1ka | a | KA1 - ÍBV1 | 15:8 | 3kv | a | Fylkir2 - Selfoss2 | 13:6 |
13:00 | 3ka | b | Fylkir2 - KA4 | 11:13 | 3ka | b | Víkingur2 - ÍBV2 | 10:3 | 1ka | a | Haukar1 - FramSM1 | 12:6 | 3kv | a | Ţróttur - KA/Ţór2 | 6:7 |
13:30 | 4ka | a | ÍR3 - HK3 | 11:5 | 4ka | a | Ţór - Selfoss2 | 12:11 | 2kv | a | FramGH - Fjölnir1 | 11:10 | 4kv | a | KA/Ţór3 - Fylkir3 | 9:2 |
14:00 | 3ka | b | FH2 - Fylkir2 | 11:6 | 3ka | b | ÍBV2 - KA4 | 9:12 | 2kv | a | Selfoss1 - ÍR1 | 19:13 | 4kv | a | Afturelding2 - FH2 | 4:8 |
14:30 | 3kv | b | Fylkir1 - Víkingur | 0:7 | 2ka | b | Haukar2 - Grótta | 9:7 | 2kv | a | Stjarnan2 - FramGH | 7:10 | 2ka | a | HK2 - FH1 | 14:15 |
15:00 | 3kv | b | HK2 - ÍR2 | 6:5 | 2ka | b | Valur - KA2 | 13:13 | 2kv | a | Fjölnir1 - ÍR1 | 10:16 | 2ka | a | Fjölnir - Selfoss | 15:19 |
15:30 | 3kv | b | ÍBV2 - Fylkir1 | 8:1 | 2ka | b | Stjarnan1 - Haukar2 | 13:6 | 4kv | a | Fylkir3 - Afturelding2 | 6:2 | 2ka | a | Afturelding1 - HK2 | 15:16 |
16:00 | 3kv | b | Víkingur - ÍR2 | 8:7 | 2ka | b | Grótta - KA2 | 8:10 | 2kv | a | Selfoss1 - Stjarnan2 | 13:7 | 2ka | a | FH1 - Selfoss | 13:12 |
16:30 | 3kv | b | HK2 - ÍBV2 | 6:5 | 2ka | b | Valur - Stjarnan1 | 9:11 | 4kv | a | FH2 - KA/Ţór3 | 6:9 | 2ka | a | Fjölnir - Afturelding1 | 14:18 |
17:00 | - | : | - | : | - | : | - | : |
Sunnudagurinn 12. maí
KA-Heimiliđ Völlur 1 | KA-Heimiliđ Völlur 2 | Íţróttahöllin Völlur 3 | Íţróttahöllin Völlur 4 | |||||||||||||
Kl | D | R | Liđ | Mörk | DS | R | Liđ | Mörk | D | R | Liđ | Mörk | D | R | Liđ | Mörk |
9:00 | 3ka | b | Fylkir2 - Víkingur2 | 15:13 | 4ka | a | HK3 - KA3 | 10:10 | 2kv | a | ÍR1 - FramGH | 6:7 | 1kv | a | KA/Ţór1 - ÍBV1 | 7:5 |
9:30 | 3ka | b | KA4 - FH2 | 6:11 | 3ka | a | Afturelding2 - Fylkir1 | 10:12 | 2kv | a | Stjarnan2 - Fjölnir1 | 7:5 | 1kv | a | FH1 - Afturelding1 | 8:13 |
10:00 | 1ka | a | Víkingur1 - KA1 | 14:10 | 4ka | a | Selfoss2 - ÍR3 | 8:13 | 2kv | a | FramGH - Selfoss1 | 8:12 | 1kv | a | Grótta1 - Valur | 8:10 |
10:30 | 1ka | a | ÍR1 - HK1 | 14:9 | 2ka | b | Stjarnan1 - Grótta | 10:9 | 3kv | a | Selfoss2 - Haukar2 | 10:10 | 3kv | b | ÍR2 - Fylkir1 | 8:5 |
11:00 | 1ka | a | ÍBV1 - Víkingur1 | 4:10 | 2ka | b | Haukar2 - Valur | 14:7 | 3kv | a | KA/Ţór2 - Fylkir2 | 10:9 | 3kv | b | ÍBV2 - Víkingur | 8:2 |
11:30 | 1ka | a | KA1 - Haukar1 | 13:11 | 1ka | a | FramSM1 - ÍR1 | 7:12 | 3kv | a | Haukar2 - Ţróttur | 3:11 | 3kv | b | Fylkir1 - HK2 | 3:10 |
12:00 | 2ka | a | Selfoss - HK2 | 19:15 | 3ka | a | Stjarnan2 - Ţróttur | 10:6 | 2kv | b | Grótta2 - Haukar1 | 5:5 | 4kv | a | KA/Ţór3 - FH2 | 4:10 |
12:30 | 2ka | a | Afturelding1 - FH1 | 8:15 | 2ka | b | KA2 - Haukar2 | 10:8 | 2kv | b | FramSM - HK1 | 8:9 | 4kv | a | Afturelding2 - Fylkir3 | 3:5 |
13:00 | 2ka | a | HK2 - Fjölnir | 16:12 | 3ka | a | Ţróttur - ÍR2 | 8:9 | 2kv | b | Haukar1 - Stjarnan1 | 10:7 | - | : |