Flýtilyklar
Íslandsmót yngra árs 6. flokks drengja og stúlkna
Um helgina fer fram fyrsta mót vetrarins hjá 6. flokki yngra árs drengja og stúlkna en mótiđ fer fram á Akureyri og er í umsjón bćđi KA og Ţór. Alls verđa fimm slík mót haldin fyrir ţennan aldursflokk í vetur.
Fyrstu leikir hefjast klukkan 17:00 á föstudag en fjöriđ heldur áfram allan laugardaginn en lokaleikirnir verđa klukkan 13:00 á sunnudag. Ađ ţessu sinni verđur leikiđ í Íţróttahúsi Síđuskóla svo og í Íţróttahöllinni. Alls eru 50 liđ skráđ á mótiđ, 30 drengjaliđ frá fjórtán félögum og 20 stúlknaliđ frá tíu félögum.
Viđ hvetjum ađ sjálfsögđu alla sem geta til ađ líta viđ og sjá skemmtilegan handbolti hjá ţessum ungu og efnilegu krökkum.
Hér ađ neđan er leikjaniđurröđun mótsins og munum viđ fćra inn öll úrslit leikjanna jafnóđum og ţau liggja fyrir.
Föstudagurinn 5. október
Síđuskóli Völlur 3 | Íţróttahöllin Völlur 1 | Íţróttahöllin Völlur 2 | ||||||||||
Kl | S | R | Liđ | Mörk | S | R | Liđ | Mörk | S | R | Liđ | Mörk |
17:00 | 1ka | A | Valur 1 - Fram GH 1 | 11:9 | 2kv | A | Grótta 3 - Fram Saf 2 | 1:1 | 3ka | B | KA 3 - FH 2 | 2:6 |
17:30 | 1kv | B | Fram GH 1 - HK Kór 1 | 4:5 | 2kv | A | Haukar 2 - Selfoss | 6:12 | 3ka | B | Fram GH 3 - HK Digra 2 | 5:3 |
18:00 | 1kv | B | Stjarnan 1 - Valur 1 | 3:10 | 2ka | A | HK Kór 2 - Ţór 1 | 8:1 | 3ka | A | ÍBV 2 - KA 2 | 5:10 |
18:30 | 1ka | B | FH 1 - Fram Saf 1 | 10:3 | 2ka | A | Fram GH 2 - Selfoss | 6:7 | 3ka | A | Stjarnan 2 - Valur 2 | 4:10 |
19:00 | 1ka | B | Víkingur 1 - Grótta | 8:1 | 2kv | B | FH 2 - Stjarnan 2 | 4:7 | 2kv | B | Grótta 2 - KA/Ţór | 5:4 |
19:30 | 1kv | A | Fram Saf 1 - HK Digra 1 | 1:4 | 2ka | B | HK Digra 1 - KA 1 | 12:9 | 3ka | B | Fram GH 3 - Ţór 2 | 11:8 |
20:00 | 1kv | A | Haukar 1 - Grótta 1 | 6:8 | 2ka | B | Haukar 2 - Víkingur 2 | 11:10 | 3ka | B | HK Digra 2 - FH 2 | 3:6 |
Laugardagurinn 6. október
Síđuskóli Völlur 3 | Íţróttahöllin Völlur 1 | Íţróttahöllin Völlur 2 | ||||||||||
Kl | S | R | Liđ | Mörk | S | R | Liđ | Mörk | S | R | Liđ | Mörk |
08:00 | 1ka | B | Grótta - Fram Saf 1 | 4:5 | 2ka | A | Aftureld. 1 - HK Kór 2 | 1:5 | 2ka | A | Ţór 1 - Fram GH 2 | 2:9 |
08:30 | 1ka | B | ÍBV 1 - FH 1 | 3:6 | 2ka | B | Fjölnir - Haukar 2 | 2:9 | 2ka | B | Víkingur 2 - HK Digra 1 | 10:6 |
09:00 | 1ka | B | Fram Saf 1 - Víkingur 1 | 2:9 | 2ka | A | HK Kór 2 - Fram GH 2 | 4:8 | 2ka | A | Aftureld. 1 - Selfoss | 5:11 |
09:30 | 1ka | B | ÍBV 1 - Grótta | 9:5 | 2ka | B | Haukar 2 - HK Digra 1 | 14:7 | 2ka | B | Fjölnir - KA 1 | 9:9 |
10:00 | 1ka | B | FH 1 - Víkingur 1 | 3:10 | 2ka | A | Fram GH 2 - Aftureld. 1 | 14:8 | 2ka | A | Selfoss - Ţór 1 | 11:6 |
10:30 | 1ka | B | Fram Saf 1 - ÍBV 1 | 5:11 | 2ka | B | KA 1 - Víkingur 2 | 4:11 | 2ka | B | HK Digra 1 - Fjölnir | 10:9 |
11:00 | 1ka | A | Stjarnan 1 - Haukar 1 | 5:7 | 2kv | A | Haukar 2 - Fram GH 2 | 8:5 | 2kv | A | Selfoss - Fram Saf 2 | 9:2 |
11:30 | 1ka | A | HK Kór 1 - Fram GH 1 | 5:6 | 2kv | B | Haukar 3 - FH 2 | 5:9 | 2kv | B | Stjarnan 2 - Grótta 2 | 0:7 |
12:00 | 1ka | A | Haukar 1 - Valur 1 | 7:6 | 2kv | A | Fram GH 2 - Grótta 3 | 2:5 | 2kv | A | Fram Saf 2 - Haukar 2 | 8:11 |
12:30 | 1ka | A | Fram GH 1 - Stjarnan 1 | 13:6 | 2kv | B | Grótta 2 - Haukar 3 | 7:0 | 2kv | B | KA/Ţór - Stjarnan 2 | 8:1 |
13:00 | 1ka | A | Haukar 1 - HK Kór 1 | 8:7 | 2kv | A | Grótta 3 - Haukar 2 | 4:6 | 2kv | A | Fram GH 2 - Selfoss | 1:8 |
13:30 | 1ka | A | Valur 1 - Stjarnan 1 | 11:7 | 2kv | B | FH 2 - Grótta 2 | 3:10 | 2kv | B | Haukar 3 - KA/Ţór | 3:10 |
14:00 | 1kv | B | HK Kór 1 - ÍR | 6:3 | 3ka | A | Aftureld. 2 - ÍBV 2 | 6:3 | 3ka | A | KA 2 - Stjarnan 2 | 10:3 |
14:30 | 1kv | B | Stjarnan 1 - Fram GH 1 | 4:5 | 3ka | B | Ţór 2 - HK Digra 2 | 5:10 | 3ka | B | KA 3 - Fram GH 3 | 7:6 |
15:00 | 1kv | B | Valur 1 - ÍR | 7:0 | 3ka | A | Stjarnan 2 - Aftureld. 2 | 3:5 | 3ka | A | Valur 2 - KA 2 | 7:8 |
15:30 | 1kv | B | HK Kór 1 - Stjarnan 1 | 3:8 | 3ka | B | Fram GH 3 - FH 2 | 2:3 | 3ka | B | Ţór 2 - KA 3 | 5:10 |
16:00 | 1kv | B | Fram GH 1 - Valur 1 | 4:9 | 3ka | A | ÍBV 2 - Stjarnan 2 | 7:12 | 3ka | A | Aftureld. 2 - Valur 2 | 4:10 |
16:30 | 1kv | A | HK Digra 1 - Grótta 1 | 4:3 | 3ka | B | KA 3 - HK Digra 2 | 10:3 | 3ka | B | FH 2 - Ţór 2 | 12:5 |
17:00 | 1kv | A | FH 1 - Fram Saf 1 | 4:3 | 3ka | A | KA 2 - Aftureld. 2 | 4:3 | 3ka | A | Valur 2 - ÍBV 2 | 15:9 |
17:30 | 1kv | A | HK Digra 1 - Haukar 1 | 5:4 | ||||||||
18:00 | 1kv | A | Grótta 1 - Fram Saf 1 | 6:1 | ||||||||
18:30 | 1kv | A | Haukar 1 - FH 1 | 6:4 |
Sunnudagurinn 7. október
Síđuskóli Völlur 3 | Íţróttahöllin Völlur 1 | Íţróttahöllin Völlur 2 | ||||||||||
Kl | S | R | Liđ | Mörk | S | R | Liđ | Mörk | S | R | Liđ | Mörk |
08:30 | 1ka | B | Grótta - FH 1 | 5:10 | 1kv | B | ÍR - Stjarnan 1 | 4:6 | 2kv | A | Fram Saf 2 - Fram GH 2 | 5:4 |
09:00 | 1ka | B | Víkingur 1 - ÍBV 1 | 8:6 | 1kv | B | Valur 1 - HK Kór 1 | 11:4 | 2kv | A | Selfoss - Grótta 3 | 10:3 |
09:30 | 1ka | A | HK Kór 1 - Valur 1 | 5:9 | 1kv | B | ÍR - Fram GH 1 | 3:9 | 2ka | A | Ţór 1 - Aftureld. 1 | 5:10 |
10:00 | 1ka | A | Fram GH 1 - Haukar 1 | 4:5 | 1kv | A | FH 1 - HK Digra 1 | 2:8 | 2ka | A | Selfoss - HK Kór 2 | 3:7 |
10:30 | 1ka | A | Stjarnan 1 - HK Kór 1 | 3:5 | 1kv | A | Fram Saf 1 - Haukar 1 | 9:6 | 2ka | B | Víkingur 2 - Fjölnir | 11:4 |
11:00 | 2kv | B | Stjarnan 2 - Haukar 3 | 3:2 | 1kv | A | Grótta 1 - FH 1 | 3:2 | 2ka | B | KA 1 - Haukar 2 | 8:15 |
11:30 | 2kv | B | KA/Ţór - FH 2 | 9:2 | 1kv | 7. sćti KVK FH 1 - HK Kór 1 | 3:2 | 1kv | 9. sćti KVK ÍR - Haukar 1 | 9:12 | ||
12:00 | 1ka | 5. sćti KK ÍBV 1- Fram GH 1 | 4:7 | 1kv | 5. sćti KVK Fram Safa - Stjarnan | 5:7 | 1ka | 9. sćti KK Grótta - Stjarnan | 2:9 | |||
12:30 | 1ka | 3. sćti KK FH1 - Valur 1 | 4:7 | 1kv | 3. sćti KVK Grótta 1- Fram GH1 | 9:4 | 1ka | 7. sćti KK HK Kór 1 - Fram Safa 1 | 12:7 | |||
13:00 | 1ka | 1. sćti KK Víkingur 1 - Haukar 1 | 8:9 | 1kv | 1. sćti KVK HK Digra 1 - Valur 1 | 6:8 |