Hrasmt blaki morgun

Blak

a verur miki lf KA-Heimilinu morgun, mnudaginn 24. ma, egar Hrasmt blaki fer fram. ar munu krakkar fr 8 til 12 ra aldurs leika listir snar og verur afar gaman a sj essa flugu framtarleikmenn spreita sig.

Mti hefst klukkan 13:00 en salnum verur tvskipt upp sttvarnir en vellir 1-3 eru saman svi ar sem gengi er inn um aalinngang KA-Heimilisins. Vellir 4-6 eru svo saman srsvi ar sem gengi verur inn um rampinn KA salnum.

horfendur eru leyfir og minnum vi a grmuskylda er svinu eins og rum viburum.Leikjaplan morgundagsins m svo sj hr a nean.

Athugi a leikjaplani var uppfrt kl. 22:22

Tmi Vllur 1 Vllur 2 Vllur 3
13:00 U10GB2 Leiknir 2 BF 5 U10GB2 Skjaldbkur Froskar U10GB2 BF 4 Leiknir 3
13:15 U8 Avocado BF 7 U10 Grnar Grkur KA 8 U10 KA 7 LHN
13:30 U10GB2 BF 6 Blablablak U10GB2 Froskar Leiknir 2 U10GB2 Leiknir 3 BF 5
13:45 U8 BF 7 Avocado U10 Grnar Grkur LHN U10 KA 7 KA 8
14:00 U10GB2 Blablablak Skjaldbkur U10GB2 BF 6 BF 4 U10GB2 Leiknir 2 Leiknir 3
14:15 U8 Avocado BF 7 U10 Grnar Grkur KA 7 U10 KA 8 LHN
14:30 U10GB2 Froskar Blablablak U10GB2 BF 5 BF 6 U10GB2 Skjaldbkur BF 4
14:45 U10 Grnar Grkur KA 8 U10 KA 7 LHN U10GB2 Skjaldbkur BF 6
15:00 U10GB2 Blablablak Leiknir 2 U10GB2 BF 6 Leiknir 3 U10GB2 BF 4 Froskar
15:15 U8 BF 7 Avocado U10 Grnar Grkur LHN U10GB2 Froskar BF 5
15:30 U10GB2 Leiknir 2 BF5 U10GB2 Blablablak BF 4 U10GB2 Leiknir 3 Skjaldbkur
15:45 U10 Grnar Grkur KA 7 U10 KA 8 LHN U10GB2 Froskar Leiknir 3
16:00 U10GB2 BF 4 Leiknir 2 U10GB2 Skjaldbkur BF 6 U10GB2 BF 5 Blablablak
16:15 U10GB2 Leiknir 2 Skjaldbkur U10 KA 7 KA 8 U10GB2 BF 6 Froskar
16:30 U10GB2 Blablablak Leiknir 3 U10GB2 BF 4 BF 5

Tmi Vllur 4 Vllur 5 Vllur 6
13:00 U12 KA uss geingi BF 3 U12 KA Masters KA J U12 Leiknir 1 BF 1
13:15 U12 KA uss geingi KA J U12 BF 3 SUPER KA U12 KA Pylsur BF 2
13:30 U12 KA Pylsur BF 3 U12 Leiknir 1 BF 2 U12 SUPER KA KA Oreo
13:45 U12 KA J Leiknir 1 U12 KA Oreo BF 3 U12 KA Pylsur KA Masters
14:00 U12 KA uss geingi BF 1 U12 Bananar SUPER KA U12 BF 3 KA J
14:15 U12 KA Oreo BF 2 U12 Leiknir 1 KA Pylsur U12 Grkur KA Masters
14:30 U12 Super KA KA uss geingi U12 KA J BF 1 U12 BF 2 Bananar
14:45 U12 Bananar KA uss geingi U12 KA Masters KA Oreo U12 Grkur Leiknir 1
15:00 U12 KA Oreo Bananar U12 SUPER KA BF 2 U12 BF 1 KA Pylsur
15:15 U12 Bananar KA Masters U12 BF 3 Grkur U12 KA Oreo Leiknir 1
15:30 U12 BF 2 KA uss geingi U12 KA Pylsur KA J U12 KA Masters SUPER KA
15:45 U12 Grkur BF 1 U12 Leiknir 1 Bananar U12 KA Masters KA uss geingi
16:00 U12 KA uss geingi KA Pylsur U12 BF 2 KA Masters U12 KA J Grkur
16:15 U12 Super KA Leiknir 1 U12 BF 1 KA Oreo U12 Bananar BF 3
16:30 U12 BF 2 Grkur U12 Grkur KA Pylsur U12 BF 1 BF 3
16:45 U12 KA Oreo KA J U12 Grkur SUPER KA U12 Bananar BF 1

Knattspyrnuflag Akureyrar | Dalsbraut 1 600 Akureyri | S. 462 3482 | blak@ka.is