Flýtilyklar
Íslandsmót 6. flokks karla og kvenna um helgina
Um helgina fer fram fyrsta umferđ Íslandsmóts vetrarins hjá 6. flokki eldra árs drengja og stúlkna en mótiđ fer fram á Akureyri dagana 5.-6. október og er í umsjón bćđi KA og Ţór.
Fyrstu leikir hefjast klukkan 08:00 á laugardag en fjöriđ heldur áfram fram til klukkan 17:00. Á sunnudaginn hefst fjöriđ einnig klukkan 8:00 en lokaleikirnir verđa um klukkan 13:30 á sunnudag. Ađ ţessu sinni verđur leikiđ í KA Heimilinu og í Íţróttahöllinni. Alls eru 55 liđ skráđ á mótiđ, 33 drengjaliđ og 22 stúlknaliđ.
Viđ hvetjum ađ sjálfsögđu alla sem geta til ađ líta viđ og sjá skemmtilegan handbolti hjá ţessum ungu og efnilegu krökkum.
Hér ađ neđan er leikjaniđurröđun mótsins og munum viđ fćra inn öll úrslit leikjanna jafnóđum og ţau liggja fyrir.
Laugardagurinn 5. október - KA-Heimiliđ
KA-Heimiliđ Völlur 1 | KA-Heimiliđ Völlur 2 | ||||||||
Kl | D | R | Liđ | Mörk | D | R | Liđ | Mörk | |
08:00 | 2ka | b | Fram SM - Afturelding1 | 13:15 | 1ka | a | Fram GH1 - HK Kór1 | 6:7 | |
08:30 | 2ka | b | Stjarnan1 - Haukar2 | 14:7 | 1ka | a | Víkingur1 - FH1 | 11:7 | |
09:00 | 2ka | b | Ţór1 - Fram SM | 7:10 | 1ka | a | Valur1 - Fram GH1 | 13:9 | |
09:30 | 2ka | b | Afturelding1 - Stjarnan1 | 11:17 | 1ka | a | HK Kór1 - Víkingur1 | 9:9 | |
10:00 | 2ka | b | Haukar2 - Ţór1 | 7:10 | 1ka | a | FH1 - Valur1 | 12:12 | |
10:30 | 2ka | b | Fram SM - Stjarnan1 | 11:6 | 1ka | a | Fram GH1 - Víkingur1 | 13:9 | |
11:00 | 2ka | a | Haukar1 - Selfoss1 | 12:8 | 2kv | b | KR - Fram SM | 13:6 | |
11:30 | 2kv | b | Selfoss1 - Fram GH1 | 10:10 | |||||
12:00 | 2ka | a | Grótta1 - Haukar1 | 7:14 | 2kv | b | HK3 - KR | 1:8 | |
12:30 | 2kv | b | Fram SM - Selfoss1 | 4:11 | |||||
13:00 | 2ka | a | HK Kór2 - Grótta1 | 13:8 | 4ka | b | KA2 - Haukar3 | 12:5 | |
13:30 | 4ka | b | Afturelding2 - Ţór2 | 10:8 | 2kv | b | Fram GH1 - HK3 | 11:4 | |
14:00 | 2ka | a | HK Kór2 - Haukar1 | 10:14 | 2kv | b | KR - Selfoss1 | 12:11 | |
14:30 | 3kv | b | Stjarnan2 - KA/Ţór | 2:9 | 3kv | b | FH2 - Víkingur | 3:8 | |
15:00 | 4ka | b | KR1 - KA2 | 2:9 | 4ka | b | Haukar3 - Afturelding2 | 5:10 | |
15:30 | 3kv | b | FH2 - Stjarnan2 | 3:7 | 3kv | b | Víkingur - KA/Ţór | 3:10 | |
16:00 | 4ka | b | Ţór2 - KR1 | 9:8 | 4ka | b | KA2 - Afturelding2 | 12:5 |
Laugardagurinn 5. október - Íţróttahöllin
Íţróttahöllin Völlur 3 | Íţróttahöllin Völlur 4 | ||||||||
Kl | D | R | Liđ | Mörk | D | R | Liđ | Mörk | |
08:00 | 1kv | a | Valur1 - Grótta1 | 19:13 | |||||
08:30 | 1kv | a | Stjarnan1 - Haukar1 | 12:10 | 2kv | a | HK2 - Valur2 | 7:12 | |
09:00 | 1kv | a | HK1 - Valur1 | 11:18 | 2kv | a | FH1 - ÍR | 8:1 | |
09:30 | 1kv | a | Grótta1 - Stjarnan1 | 12:6 | |||||
10:00 | 1kv | a | Haukar1 - HK1 | 9:14 | 2kv | a | ÍR - Valur2 | 9:10 | |
10:30 | 1kv | a | Valur1 - Stjarnan1 | 14:10 | 2kv | a | FH1 - HK2 | 10:3 | |
11:00 | 3kv | a | Grótta2 - Selfoss2 | 8:1 | 3kv | a | Fram GH2 - Haukar2 | 6:6 | |
11:30 | 4ka | a | Afturelding3 - Grótta2 | 7:14 | 4ka | a | KA3 - KR2 | 10:6 | |
12:00 | 3kv | a | Selfoss2 - Haukar2 | 8:5 | 3kv | a | Grótta2 - Fram GH2 | 9:2 | |
12:30 | 4ka | a | KA4 - Afturelding3 | 10:9 | 4ka | a | Grótta2 - KA3 | 17:12 | |
13:00 | 3kv | a | Fram GH2 - Selfoss2 | 8:8 | 3kv | a | Haukar2 - Grótta2 | 5:12 | |
13:30 | 4ka | a | KR2 - KA4 | 11:8 | 4ka | a | Afturelding3 - KA3 | 6:9 | |
14:00 | 3ka | b | Fram GH2 - KA1 | 6:11 | 3ka | a | Stjarnan2 - Valur2 | 4:9 | |
14:30 | 3ka | b | Fram GH3 - Selfoss2 | 8:8 | 3ka | a | HK Digra - Víkingur2 | 9:2 | |
15:00 | 3ka | a | FH2 - Stjarnan2 | 11:10 | |||||
15:30 | 3ka | b | Fram GH2 - Fram GH3 | 3:10 | 3ka | a | Valur2 - HK Digra | 10:13 | |
16:00 | 3ka | b | KA1 - Selfoss2 | 11:4 | 3ka | a | Víkingur2 - FH2 | 7:9 | |
16:30 | 3ka | a | Stjarnan2 - HK Digra | 7:9 |
Sunnudagurinn 6. október - KA-Heimiliđ
KA-Heimiliđ Völlur 1 | KA-Heimiliđ Völlur 2 | ||||||||
Kl | D | R | Liđ | Mörk | D | R | Liđ | Mörk | |
08:00 | 3kv | b | Stjarnan2 - Víkingur | 5:5 | 3kv | b | KA/Ţór - FH2 | 7:0 | |
08:30 | 3ka | a | Valur2 - Víkingur2 | 10:3 | 3ka | a | HK Digra - FH2 | 11:5 | |
09:00 | 3kv | b | FH2 - Stjarnan2 | 1:6 | 3kv | b | KA/Ţór - Víkingur | 10:3 | |
09:30 | 3ka | a | Víkingur2 - Stjarnan2 | 7:9 | 3ka | a | FH2 - Valur2 | 9:10 | |
10:00 | 2ka | b | Afturelding1 - Haukar2 | 15:9 | 2kv | b | Fram SM - Fram GH1 | 16:10 | |
10:30 | 2ka | b | Stjarnan1 - Ţór1 | 12:5 | 2kv | b | Selfoss1 - HK3 | 11:4 | |
11:00 | 2ka | b | Haukar2 - Fram SM | 4:11 | 2kv | b | Fram GH1 - KR10 | 10:12 | |
11:30 | 2ka | a | Grótta1 - Selfoss1 | 12:19 | 2kv | b | HK3 - Fram SM | 3:8 | |
12:00 | 2ka | b | Ţór1 - Afturelding1 | 9:13 | 1ka | a | HK Kór1 - FH1 | 5:5 | |
12:30 | 2ka | a | Selfoss1 - HK Kór2 | 13:13 | 1ka | a | Víkingur1 - Valur1 | 9:10 | |
13:00 | 2ka | a | Grótta1 - HK Kór2 | 13:15 | 1ka | a | FH1 - Fram GH1 | 7:12 | |
13:30 | 2ka | a | Haukar1 - Selfoss1 | 11:8 | 1ka | a | Valur1 - HK Kór1 | 11:10 |
Sunnudagurinn 6. október - Íţróttahöllin
Íţróttahöllin Völlur 3 | Íţróttahöllin Völlur 4 | ||||||||
Kl | D | R | Liđ | Mörk | D | R | Liđ | Mörk | |
08:00 | 4ka | a | Grótta2 - KR2 | 12:5 | 4ka | b | Haukar3 - Ţór2 | 6:10 | |
08:30 | 4ka | a | KA3 - KA4 | 17:10 | 4ka | b | Afturelding2 - KR1 | 10:6 | |
09:00 | 4ka | a | KR2 - Afturelding3 | 3:6 | 4ka | b | Ţór2 - KA2 | 3:10 | |
09:30 | 4ka | a | KA4 - Grótta2 | 11:14 | 3ka | b | Selfoss2 - Fram GH2 | 7:12 | |
10:00 | 1kv | a | Grótta1 - Haukar1 | 13:6 | 3ka | b | Fram GH3 - KA1 | 2:7 | |
10:30 | 4ka | b | KR1 - Haukar3 | 11:11 | 3ka | b | KA1 - Fram GH2 | 10:10 | |
11:00 | 1kv | a | Stjarnan1 - HK1 | 12:7 | 2kv | a | Valur2 - FH1 | 5:12 | |
11:30 | 1kv | a | Haukar1 - Valur1 | 6:13 | 3ka | a | Fram GH3 - Selfoss 2 | 5:10 | |
12:00 | 3kv | a | Haukar2 - Fram GH2 | 9:9 | 2kv | a | HK2 - ÍR | 7:10 | |
12:30 | 1kv | a | HK1 - Grótta1 | 5:12 | 2kv | a | FH - Valur2 | 12:6 | |
13:00 | 3kv | a | Grótta2 - Selfoss2 | 8:2 | 2kv | a | HK2 - ÍR | 10:10 | |
13:30 |